ಕಾರ್ಯಪಡೆ ಸಮಿತಿ
ಕಾರ್ಯಪಡೆ ಸಮಿತಿ
ತಂಡ  ವಿವರಣೆ / ತಂಡದ ಹೆಸರು ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರ ಹೆಸರು
1 ಸಂವಿಧಾನ ಜಾಗೃತಿ ಜಾಥಾ (ಗ್ರಾಮೀಣ) 1. ಶ್ರೀಮತಿ ಉಮಾ ಮಹದೇವನ್, ಐಎಎಸ್
2. ಶ್ರೀಮತಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮೇರಿ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್, ಐಎಎಸ್
3. ಎಲ್ಲಾ ಡಿಡಿಗಳು ಮತ್ತು ಜೆಡಿಎಸ್
2 ಮಾಧ್ಯಮ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ/ ಜಾಗೃತಿ
ಸೃಷ್ಟಿ (ಮುದ್ರಣ ಮತ್ತು ದೃಶ್ಯ)
1. ಶ್ರೀ ಎನ್ ಮಂಜುನಾಥ್ ಪ್ರಸಾದ್, IAS
2. ಶ್ರೀ ಹೇಮಂತ್ ನಿಂಬಾಳ್ಕರ್, IPS
3. Ms. Y. B. ಅರ್ಚನಾ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿರ್ದೇಶಕರು, REC
3 ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೊಠಡಿ/ಸಮನ್ವಯ/
ಆಂತರಿಕ ಮತ್ತು ಬಾಹ್ಯ ಸಹಾಯವಾಣಿ
1. ಶ್ರೀ ನವೀನ್ ರಾಜ್ ಸಿಂಗ್, IAS
2. ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ್, ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ
3. ಡಾ. ಕೆ. ಅಂಜುಮ್ ಹಫೀಜ್, ಮುಖ್ಯ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ
4 ವಸತಿ ಸಮಿತಿ 1. ಶ್ರೀ ಮುನೀಶ್ ಮೌದ್ಗಿಲ್, IAS
2. ಶ್ರೀ ಮಹಾಂತೇಶ ಬಿಳಗಿ, IAS
3. ಶ್ರೀ ಪ್ರವೀಣ ಬಾಗೇವಾಡಿ
5 ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ 1. ಶ್ರೀ ಪಂಕಜ್ ಕುಮಾರ್ ಪಾಂಡೆ, IAS
2. ಶ್ರೀಮತಿ ಡಾ ಮಮತಾ, ಐಎಎಸ್
3. ಶ್ರೀ ಆನಂದ ತೀರ್ಥ, ಐಟಿ ಸಲಹೆಗಾರ
6 (ಪ್ಲೀನರಿ ಅಧಿವೇಶನಗಳು) ಸ್ಥಳ
ನಿರ್ವಹಣೆ (ಪ್ಲೀನರಿ ಅವಧಿಗಳು)
1. ಶ್ರೀ DR ಏಕರೂಪ ಕೌರ್, IAS
2. ಶ್ರೀ ಸ್ನೇಹಲ್ ಆರ್ ಐಎಎಸ್, ಬಿಬಿಎಂಪಿ
3. ಶ್ರೀಮತಿ ಸತ್ಯಶ್ರೀ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿರ್ದೇಶಕರು
7 ಕರ್ನಾಟಕದಿಂದ ಭಾಗವಹಿಸುವವರ ಸಮನ್ವಯ (ಅಂದರೆ ಶಾಸಕರು, ಎಂಎಲ್‌ಸಿಗಳು, ಸಂಸದರು ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಇತರ ಚುನಾಯಿತ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಮತ್ತು ತತ್ಸಮಾನ) 1. ಶ್ರೀ ಡಾ ರವಿಶಂಕರ್, IAS
2. ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ್ ಜೆ, ಐಎಎಸ್
3. ಡಾ.ಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮಿ
8 ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು/ಔಪಚಾರಿಕ ಭೋಜನ 1. ಶ್ರೀಮತಿ ಡಾ. ಮಂಜುಳಾ ಎನ್, ಐಎಎಸ್
2. ಶ್ರೀ ಡಾ. ರಾಮ್ ಪ್ರಸಾತ್ ಮನೋಹರ್ ವಿ, ಐಎಎಸ್
3. ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರ ನಾಯ್ಕ್ ನಿರ್ದೇಶಕರು
9 ಸಂವಿಧಾನ ಜಾಗೃತಿ ಜಾಥಾ (ನಗರ) 1. ಶ್ರೀ ಡಾ. ಎಂ ಎನ್ ಅಜಯ್ ನಾಗಭೂಷಣ, ಐಎಎಸ್
2. ಶ್ರೀ ಪ್ರಭುಲಿಂಗ ಕಾವಲಕಟ್ಟಿ , IAS
3. ಎಲ್ಲಾ ಜಂಟಿ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಮತ್ತು ಉಪ ನಿರ್ದೇಶಕರು
10 ಆಹ್ವಾನಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್‌ಗಳು 1. ಡಾ. ಎಂ ಎನ್ ಅಜಯ್ ನಾಗಭೂಷಣ, ಐಎಎಸ್,
2. ಶ್ರೀಮತಿ ದೀಪಾ ಚೋಳನ್, IAS – MD, x
3. ಶ್ರೀಮತಿ ವಾಣಿ. ಎನ್, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿರ್ದೇಶಕ
11 ಸ್ಥಳ ನಿರ್ವಹಣೆ (ಕೃಷ್ಣ ವಿಹಾರ) 1. ಶ್ರೀ ಅನ್ಬು ಕುಮಾರ್, IAS
2. ಶ್ರೀ ಜಿ ಸಿ ಪ್ರಕಾಶ್, ಐಎಎಸ್
3. ಶ್ರೀ ಪುರಷೋತ್ತಮ್ ಎನ್ ಆರ್, ಜಂಟಿ ನಿರ್ದೇಶಕರು
12 ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸಾರಿಗೆ ಸಮನ್ವಯ
ನಾಲ್ಕು ಕಂದಾಯ ವಲಯಗಳು
1. ಶ್ರೀ ಎನ್ವಿ ಪ್ರಸಾದ್, ಐಎಎಸ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
2. ಶ್ರೀ ಯೋಗೇಶ್ ಎ ಎಂ, ಐಎಎಸ್
3. ಶ್ರೀ ದೇವರಾಜ್ ಜಂಟಿ ನಿರ್ದೇಶಕರು
13 (ಪ್ಲೀನರಿ ಸೆಷನ್ಸ್) ಈವೆಂಟ್ ಪಾಲುದಾರರು 1. ಶ್ರೀ ಗುಂಜನ್ ಕೃಷ್ಣ, IAS,
2. ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ್, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕಾರ್ಮಿಕ ಆಯುಕ್ತರು
3. ಶ್ರೀ ಅರುಣ್ ಫುರ್ಟಾಡೊ, ಅಧೀನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
14 ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಉಪಹಾರಗಳು 1. ಶ್ರೀ ಜಗದೀಶ ಜಿ, ಐಎಎಸ್
2. ಶ್ರೀಮತಿ ಕಮಲಾ ಬಾಯಿ, ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್
3. ಶ್ರೀ ಜನಾರ್ಧನ್ ಹೆಚ್ ಎಂ ಸೂಪರಿಂಟೆಂಡೆಂಟ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್
15 ಎಕ್ಸ್ಪೋ ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನ 1. ಶ್ರೀಮತಿ ತುಳಸಿ ಮಾದೇನೆನ್ನಿ, ಐಎಎಸ್
2. ಶ್ರೀ ನವೀನ್ ಕುಮಾರ್ ರಾಜು ಎಸ್, ಐಎಎಸ್
3. ಶ್ರೀ ನಾಗೇಶ್, ಜಂಟಿ ನಿರ್ದೇಶಕರು
16 ನೈರ್ಮಲ್ಯ, ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ತುರ್ತು 1. ಶ್ರೀ ರಣದೀಪ್ ಡಿ, IAS
2. ಶ್ರೀ ಡಾ. ನವೀನ್ ಭಟ್ ವೈ, ಐಎಎಸ್
3. ಶ್ರೀ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ್, ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ
17 ಉದ್ಘಾಟನೆಗೆ ಅತಿಥಿ ಸಮನ್ವಯ ಮತ್ತು
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾನೂನು ಶಾಲೆ (NLSUI) ಮೂಲಕ ಸೆಷನ್‌ಗಳು
1. ಶ್ರೀಮತಿ ಶಿಖಾ. ಸಿ., ಐಎಎಸ್
2. ಅನ್ನೀಸ್ ಕಣ್ಮಣಿ ಜಾಯ್, ಐ.ಎ.ಎಸ್
3. ಶ್ರೀ ಹರ್ಷವರ್ಧನ್, ಡಿಸಿಸಿಟಿ
18 ಉದ್ಘಾಟನೆಗೆ ಅತಿಥಿ ಸಮನ್ವಯ
ಮತ್ತು ISEC ಮೂಲಕ ಸೆಷನ್‌ಗಳು
1. ಶ್ರೀಮತಿ ಸಲ್ಮಾ ಕೆ ಫಾಹಿಮ್, ಐಎಎಸ್
2. ಶ್ರೀ ಸುನಿಲ್ ಕುಮಾರ್, IAS
3. ಡಾ. ಸಬೀರ್ ಮುಲ್ಲಾ
19 ಎನ್ಜಿಒ ಮತ್ತು ಸಿಟಿಜನ್ ಕೋ-ಆರ್ಡಿನೇಷನ್ 1. ಶ್ರೀ ಮೋಹನ್ ರಾಜ್, IAS
2. ಶ್ರೀಮತಿ ಪಿ ಆರ್ ಶಿವಪ್ರಸಾದ್, ಐಎಎಸ್
3. ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ್, ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ
20 ಸ್ಮರಣಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳು 1. ಶ್ರೀಮತಿ ಬಿ.ಬಿ.ಕಾವೇರಿ, ಐಎಎಸ್
2. ಶ್ರೀ ಬಿ ಎಸ್ ರಘುವೀರ್, ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ನಿರ್ದೇಶಕರು
3. ಶ್ರೀಮತಿ ವಸುಂಧರಾ ಕೆ ಎಂ, ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕಿ, ಲಿಡ್ಕರ್
21 ಸಂವಹನ, ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು
ಇತರೆ ತಾಂತ್ರಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು
1. ಶ್ರೀ ಯಶವಂತ ವಿ ಗುರುಕರ್, ಐಎಎಸ್
2. ಶ್ರೀ ರಾಜೇಶ್ವರ್ ಕೆಜಿ (ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ) ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫಾರ್ ಸೆಂಟರ್
3. ಶ್ರೀ ಮಹದೇವ, AEE, KREIS
22 ಲೆಕ್ಕಪತ್ರ ನಿರ್ವಹಣೆ, ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಪಾವತಿಗಳು 1. ಶ್ರೀ ಶರತ್ ಬಿ, ಐಎಎಸ್
2. ಶ್ರೀ ಕಾಂತರಾಜ್, IAS
3. ಶ್ರೀ ಗಂಗಾಧರ ಮುಖ್ಯ ಲೆಕ್ಕಾಧಿಕಾರಿ
23 ಪೊಲೀಸ್ ಸಮನ್ವಯ 1. ಶ್ರೀ ಎನ್ ಸತೀಶ್ ಕುಮಾರ್, IPS
2. ಶ್ರೀ ಶೇಖರ್ ಹೆಚ್ ತೆಕ್ಕನವರ್, IPS
3. ಶ್ರೀ ಧನಂಜಯ್, ಎಸ್ಪಿ
24 ಸಂಚಾರ ನಿರ್ವಹಣೆ 1. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಎನ್ ಅನುಚೇತ್, ಐಪಿಎಸ್
2. ಶ್ರೀ ಕುಲದೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಆರ್ ಜೈನ್, IPS
3. ಶ್ರೀ ಮಹಾನಂದ್, Dy. ಎಸ್ಪಿ, ಡಿಸಿಆರ್ಇ
25 ತಾಂತ್ರಿಕ ಅವಧಿಗಳು ಮತ್ತು
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಏಕತೆಯ ಚಾರ್ಟರ್
1. ಪ್ರೊ. ಸುಖದೇವ್ ಥೋರಟ್, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
2. ಪ್ರೊ. ಸುಧೀರ್ ಕೃಷ್ಣಸ್ವಾಮಿ, ಉಪಕುಲಪತಿ
3. ಪ್ರೊ.ಬಸವರಾಜು, ಉಪಕುಲಪತಿ
4. ಪ್ರೊ. ಕೃಷ್ಣರಾಜ್, ISEC.
5. ಬಸವರಾಜ ದೇವನೂರು, ಸಲಹೆಗಾರ
6. ವಿನೀತ್ ಕೃಷ್ಣ, ಹಿರಿಯ ಸಂಶೋಧನಾ ಸಹಾಯಕ ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಕ
7. ಡಾ. ತುಕಾರಾಂ, ಸಲಹೆಗಾರ KREIS
8. ಶ್ರೀಮತಿ ಮಂಗಳಾ, ಎಂಡಿ, ಕರ್ನಾಟಕ ಭೋವಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ
24×7 ಈವೆಂಟ್ ಸಹಾಯವಾಣಿ
ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು

ಜಾಲತಾಣ ವೀಕ್ಷಿಸಿದವರ ಸಂಖ್ಯೆ

1 6 9 5 4 5